Jakar madauri guda ɗaya na Azurfa tare da Rufe Zipper

Takaitaccen Bayani:

Jakar Crossbody ta 3ACRM024N-50 tana haɗa sumul, ƙirar zamani tare da ayyuka masu amfani. Yana nuna madaidaicin madauri guda ɗaya, kayan polyester mai ɗorewa, da madaidaicin kulle zik din, wannan jakar ta dace da duka lokuta na yau da kullun da na salo.


Cikakken Bayani

Tsari da Marufi

ABUBAKAR SHEKARAR XINZIRAIN

Tags samfurin

  • Lambar Salo:3ACRM024N-50
  • Farashin:$80
  • Zaɓuɓɓukan launi:Azurfa
  • Girman:L13.5cm * H15.5cm
  • Marufi Ya Haɗa:1 Jaka
  • Nau'in Rufewa:Zipper
  • Abu:Polyester, Polyurethane
  • Salon madauri:madauri ɗaya, daidaitacce
  • Nau'in Jaka:Jikin giciye
  • Tsarin Cikin Gida:Aljihun ciki mai zamiya

Zaɓuɓɓukan gyare-gyare:
Wannan samfurin jakar giciye yana samuwa don gyare-gyaren haske, yana ba da zaɓuɓɓuka kamar buga tambari, gyare-gyaren launi, da ƙananan canje-canjen ƙira don dacewa da alamarku ko salon ku.

HIDIMAR CANCANTAR

Sabis na musamman da mafita.

  • WANE MUNE
  • OEM & ODM SERVICE

    Xinzirain- Amintaccen takalminku na al'ada da masana'antar jakunkuna a China. Ƙwarewa a takalman mata, mun faɗaɗa zuwa na maza, na yara, da jakunkuna na al'ada, muna ba da sabis na samar da ƙwararru don samfuran ƙirar duniya da ƙananan kasuwancin.

    Haɗin kai tare da manyan samfuran kamar Nine West da Brandon Blackwood, muna isar da ingantattun takalma, jakunkuna, da ingantattun marufi. Tare da kayan ƙima da fasaha na musamman, mun himmatu wajen haɓaka alamar ku tare da ingantaccen ingantaccen mafita.

    nuni (2) nuni (3)


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • H91b2639bde654e42af22ed7dfdd181e3M.jpg_

    SHEKARAR XINZIRAIN