Sabis ɗin Takalma na Musamman

YADDA AKE CUTAR DA TAKALMI

HIDIMAR DA AKE YIWA AL'ADA

HIDIMAR LABARI MAI SIRKI

HOTO ZUWA GA TAKAMA

Muna goyan bayan Sabis na ODM/ OEM (Al'adar ƙira, al'adar tambari, lakabin sirri da sauransu)

Muna karɓar ƙaramin oda don bincika inganci.

Maimakon buƙatar ku don samar da samfurori na ainihi don yin samfurin al'ada kamar yawancin sauran masana'antun, muna da R & D mai ƙarfi da ƙungiyar ƙira , na iya sa ra'ayin ya zo rayuwa ta ainihi ta hanyar karɓar zane-zanen zane ko takalma takalma.

Taimakawa ƙarin kamfanoni da kamfanoni na ɗaiɗaikun tare da takalman mata

CUSTEM TA KOWANE BAYANI

Kuna iya tsara abubuwa daban-daban, alamu da launuka.

Kuna iya nuna mana ƙirar ku game da jikin takalma, kamar diddige, dandamali, kayan ado, insole, da sauransu.

Muna ba da sabis na lable mai zaman kansa, kawai gaya mana ra'ayoyin ku.

Muna da marufi na XINZIRAIN, duk da haka zai fi kyau a sami marufin kasuwancin ku.

Kuna son ƙarin koyo game da shari'ar mu ta al'ada? Da fatan za a bi mu Tik Tok, YouTuBe, Ins.

Don ƙarin bayani, don Allahaika tambaya. Mumanajan samfurzai taimaka zanen ku su rayu.

TSARI NA CUTA

TUNTUBE MU

NUNA RA'AYINKA

YIN izgili

BIYAYYA

SAURAN LOKACI

BABBAN LOKACI

SANIN KARIN GAME DA CUTARWA

Za ku iya yi mana zane?

Ee, muna da ƙwararrun ƙira & ƙungiyar fasaha tare da ƙwarewar haɓaka haɓakawa, mun yi umarni da yawa ga abokan cinikinmu tare da takamaiman buƙatun su.

 

Menene MOQ ɗin ku na samfuran?

Takalma na al'ada MOQ shine nau'i-nau'i 50.

 

Menene SAMPLE LOKACI

Ana iya gama samfurin a cikin kwanaki 5-7 bayan an tabbatar da duk cikakkun bayanai ko shirya.

Za mu sanar da ku tsari da duk cikakkun bayanai. Za a yi m samfurin don tabbatarwa da farko; Sa'an nan kuma mu tabbatar da duk cikakkun bayanai ko canje-canje bayan ka duba, za mu fara yin samfurin karshe, sa'an nan kuma aika zuwa gare ku don duba sau biyu.

Menene game da lokacin jagora don samar da girma?

Gaskiya, zai dogara ne akan salon da adadin tsari, yayin da, kullum, lokacin jagorar umarni MOQ zai kasance kwanaki 15-45 bayan biyan kuɗi.

 

Yaya game da kula da ingancin kamfanin ku?

Muna da ƙwararrun ƙungiyar QA & QC kuma za mu bi diddigin umarni daga farkon zuwa ƙarshe, kamar duba kayan, sa ido kan samarwa, tabo-duba kayan da aka gama, ba da tabbacin tattarawa, ect. Hakanan muna karɓar kamfani na ɓangare na uku da kuka zaɓa don bincika cikakken odar ku.

 

wurin taron jikjiksolo:  https://www.fiverr.com/jikjiksolo      

SHAFIN INSTERGRAM na jikjiksolo: https://www.instagram.com/techpack_studio01/

Mai tsara kayan kwalliya mai zaman kansa, tare da gogewa a cikin masana'antar kera kayan kwalliya.

Kuma idan kai ne kake son tsara takalminka amma ba tare da zane-zane ko zage-zage ba, za ta taimaka wajen sa masu ra'ayinka su zo zuwa Takalma-Tech-Pack. Ga wasu hotuna da shafukanta da kuma shafukan yanar gizon Ins na sama.